ศบส.7 เข้าร่วมประชุมติดตามโครงการออกแบบอาคารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกาฬสินธุ์ 5 ชั้น
วันที่ 13 มีนาคม 2566 กลุ่มอาคารและสภาพแวดล้อม ศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 7 ร่วมกับกองแบบแผน นำโดย นายชาติศักรินทร์ พาหุกุล สถาปนิกชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มออกแบบและกำกับการก่อสร้าง เขตสุขภาพที่ 7 และคณะร่วมประชุมติดตามโครงการออกแบบอาคารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกาฬสินธุ์ 5 ชั้น โดยนายวิทยา วัฒนเรืองโกวิท นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานการประชุม